มี extension ที่เกี่ยวกับการบันทึกข้อมูลผู้ป่วยบ้างไหม

Locked
sanonk
Joomla! Apprentice

มี extension ที่เกี่ยวกับการบันทึกข้อมูลผู้ป่วยบ้างไหม

Post by sanonk » Sat Feb 05, 2011 6:52 am

ทำฟอร์มบันทึกประวัติผู้ป่วย เช่น ชื่อ ที่อยู่ อาการโรค อื่น ๆ ถ้าไม่มีต้องเขียนหน้าเพจเองแล้วจะเอามาเชื่อมกับ joomla ยังไงครับ

nicedev

Re: มี extension ที่เกี่ยวกับการบันทึกข้อมูลผู้ป่วยบ้างไหม

Post by nicedev » Mon Feb 07, 2011 6:47 am

ถ้าไม่ได้เก็บข้อมูลอะไรมากมาย ลองเล่น ckform ดูครับฟรี
ถ้าเสียตังค์ก็มีเหมือนกัน รู้สึก jform ประมาณนี้ครับ
เราสร้างหน้าฟอร์มของเราเอง สร้างปุ๊บมันเชื่อมโยงกับ DB ให้เราเลยง่ายดี

เป็นอีก 1 ทางเลือกครับ อาจจะไม่ตรงกับความต้องการสักเท่าไหร่

Locked

Return to “Thai Forum”