ลบหรือแก้ไข Open Source Content Management ผมมือใหม่ครับ

Locked
kfournine
Joomla! Fledgling
Joomla! Fledgling

ลบหรือแก้ไข Open Source Content Management ผมมือใหม่ครับ

Post by kfournine » Fri Nov 09, 2012 3:31 am

พอดีผมหัดทำเว็บให้บริษัท โดยใช้ Joomla 2.5.7 ขึ้นเว็บจริง อยากใช้ 1.5+ หนังสือเยอะ เว็บข้อมูลก็เยอะ แต่พอไปสมัครอีกโฮสต์ เค้าบอกว่า php ของเค้า support joomla 2.5+ เลยติดตั้ง โดยใช้ธีม Beez5 และผมก็ทำได้ทำการแก้ไขไฟล์ภาพบนหัวเว็บเรียบร้อยแล้ว แต่ติดตรงคำว่า Open Source Content Management จะเอาออกหรือแกไขเป็นของตัวเองยังไง ลองเสริชในกูเกิ้ล ก็ยังงงทำตามแล้วก็ไม่ได้ครับ ช่วยแนะหน่อยครับ เครียดมาก ของเก่าก็ใช้ไม่ได้ ดันไปสมัครที่เค้าใช้เวอร์ชั่นสุงกว่า ไปไม่ถูกเลยครับ :(

mindphp
Joomla! Guru
Joomla! Guru

Re: ลบหรือแก้ไข Open Source Content Management ผมมือใหม่ครั

Post by mindphp » Sun Nov 11, 2012 9:22 pm

ถ้าไม่มี template ก็ลองดูใน module ครับ

Locked

Return to “Thai Forum”