ขอความช่วยเหลือด้วยครับ น้องใหม่ครับ แก้ไม่ได้สักที

Locked
siamese
Joomla! Fledgling
Joomla! Fledgling

ขอความช่วยเหลือด้วยครับ น้องใหม่ครับ แก้ไม่ได้สักที

Post by siamese » Sun Sep 01, 2013 2:54 pm

ผมได้ติดตั้งโมดูลแสดงบทความชื่อโมดูล News Show Pro GK5 ผมอยากให้โมดูลนี้แสดงที่หน้าแรกอย่างเดียว ผมจึงเลือก Menu Assignment ให้เป็น only on the pages selected แล้วติ๊กถูกที่หน้าแรกอย่างเดียว แต่พอลองใช้งาน พอผมกดที่ปุ่ม Read more มันก็เปิดบทความนั้นขึ้นมา แต่ดันมีโมดูลนั้นตามมาด้วยข้างบนของบทความ แทนที่จะมีแต่บทความอย่างเดียวไม่ต้องมีโมดูลตามมา ไม่รู้ว่าผมต้องแก้ตรงไหนครับ รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

Locked

Return to “โชว์เว็บไซต์ของคุณที่สร้างด้วยจูมล่า”