VirtueMart กับ web Download

Locked
aurmundee
Joomla! Fledgling

VirtueMart กับ web Download

Post by aurmundee » Tue Jul 31, 2012 8:55 am

รบกวนขอสอบถามครับ ไม่ทราบว่าหากผมทำ VM เพื่อให้มีการ Download เพลงของที่บริษัท แบบเสียเงิน จะได้หรือเปล่าครับประมาณว่าพอลูกค้าเลือกเพลงเพื่อที่จะทำการ Download ลูกค้าถูกส่งไปให้ทำการจ่ายเงินโดยตัดบัตรก่อน และหลังจากนั้นจะเข้ามา Download ได้ครับ โดยตัวระบบ VirtueMart เป็นอย่างนี้หรือเปล่าครับ หรือควรใช้ ตัวไหนทำดีครับ รบกวนช่วยตอบให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

waterthailand

Re: VirtueMart กับ web Download

Post by waterthailand » Wed Sep 19, 2012 2:34 am

ดู component ตัวอื่นดีกว่ามั้งครับ หมวด e-commerce > paids downloads เห็นมีอยู่หลายตัวครับ

aurmundee

Re: VirtueMart กับ web Download

Post by aurmundee » Thu Sep 20, 2012 2:54 am

ขอบคุณมากครับ waterthailand

Locked

Return to “คอมโพเน้นท์ โมดูล ปลักอิน ต่างๆ ที่ติดตั”