สอบถามเรื่องการนับจำนวนผู้ดาวน์โหลดเอกสารหรือคลิกเจ้าไปดูเอกสารบนเว็บไซต์่joomlaค่ะ?

Locked
ai_design
Joomla! Fledgling
Joomla! Fledgling

สอบถามเรื่องการนับจำนวนผู้ดาวน์โหลดเอกสารหรือคลิกเจ้าไปดูเอกสารบนเว็บไซต์่joomlaค่ะ?

Post by ai_design » Wed Jan 03, 2018 10:15 am

อยากถามแอดมินว่าพอจะมีโมดูลหรือคอมโพเนนท์อะไรบ้างค่ะที่สามารถนับจำนวนผู้ดาวน์โหลดไฟล์บนเว็บไซต์ หรือคลิกเข้าไปดูเอกสาร ซึ่งส่วนใหญ่ไฟล์ดาวโหลดเป็น pdf ค่ะ แต่จะมีที่ให้ดาวน์โหลดหน้าบนเว็บไซต์ ตามบทความต่างๆ พอจะมีไหมค่ะในการเก็บสถิติการดาวน์โหลด เจเจ้านายสั่งให้ทำค่ะ หาโมดูลต่างๆแล้วไม่เห็นมี ตอนนี้ใช้joomla2.5ค่ะ แอดมินช่วยตอบทีนะคะ :'( :'(

Locked

Return to “Thai Forum”