Có nên nâng cấp lên bản Joomla 3.x

Cần hỗ trợ cho các dự án liên quan đến Joomla, Gửi yêu cầu tại đây.

Moderator: hungkhanggl

Nguyen APL
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 17
Joined: Fri Oct 31, 2014 12:18 am

Re: Có nên nâng cấp lên bản Joomla 3.x

Post by Nguyen APL » Sat Nov 15, 2014 3:08 am

bạn lên 3.x chưa? giờ thì lên là ok rồi

tinhbanvnn
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 49
Joined: Thu Oct 30, 2014 4:09 am
Contact:

Re: Có nên nâng cấp lên bản Joomla 3.x

Post by tinhbanvnn » Mon Jan 26, 2015 9:26 am

mình đang xài bản 3x, chạy khá mượt nhưng đúng là ít add-on quá

User avatar
phamhphuc
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 34
Joined: Wed Dec 24, 2014 12:09 am
Contact:

Re: Có nên nâng cấp lên bản Joomla 3.x

Post by phamhphuc » Sat Jan 31, 2015 4:59 am

Về chức năng khác thì có tốt hơn nhưng nâng cấp chỉ vì SEO thì ko hẵn. SEO thì joomla trước giờ ko thay đổi nhiều lắm. Cứ cài thêm vào là SEO tốt.

tinhbanvnn
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 49
Joined: Thu Oct 30, 2014 4:09 am
Contact:

Re: Có nên nâng cấp lên bản Joomla 3.x

Post by tinhbanvnn » Tue Apr 07, 2015 1:37 am

mình mới xài bản 3x, phải công nhận version này seo tốt lắm.... bạn xem web mình là biết
Diễn đàn seo => https://networld.com.vn/
Phan phối giày bóng đá => http://giayfutsal.com/

hungkhanggl
Joomla! Explorer
Joomla! Explorer
Posts: 278
Joined: Thu Sep 15, 2011 9:08 am
Contact:

Re: Có nên nâng cấp lên bản Joomla 3.x

Post by hungkhanggl » Tue Apr 07, 2015 10:31 am

Lên thôi chứ chần giờ gì nữa
Free and Premium Joomla Template: https://jlvextension.com

obaha
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 25
Joined: Sat Mar 28, 2015 3:03 am

Re: Có nên nâng cấp lên bản Joomla 3.x

Post by obaha » Wed Apr 08, 2015 9:06 am

Nếu không có tự thêm code trong mã nguồn thì nên lên để tăng bảo mật.


Locked

Return to “Hỗ trợ kỹ thuật”