Đăng nhiều tin tức có nội dung gần giống nhau cùng web?

Cần hỗ trợ cho các dự án liên quan đến Joomla, Gửi yêu cầu tại đây.

Moderator: hungkhanggl

Forum rules
Locked
duanjoomla
I've been banned!

Re: Đăng nhiều tin tức có nội dung gần giống nhau cùng web?

Post by duanjoomla » Fri Nov 23, 2012 7:53 am

Hi bạn seo không những là kỉ thuật mà còn là 1 tinh hoa, theo kinh nghiệm của mình, chỉ cần nội dung của bạn tốt, đối với google thì việc nội dung bài viết là ông vua của tất cả quá trình seo, vì vậy bạn nên cân nhắc làm sao cho bài viết của bạn tối ưu nhất, điều này nếu 1 người làm seo tôi nghĩ là bạn quá rành, chỉ nên cho bài viết này link tới bài viết kia bằng liên kết nội, không nên cho quá nhiều bài viết giống nhau bạn ạ, chúc bạn thành công, bạn hãy tìm hiểu thêm tại các diễn đàn seo nhé

tranvinh1990qn
I've been banned!

Post by tranvinh1990qn » Thu May 26, 2016 3:34 pm

Mình nghỉ SEO bạn phải kiên trì và có bí quyết riêng của mình, việc phân tích đối thủ cực kì quan trọng, SEO không hề khó, nhưng với những key có độ cạnh tranh cao như cân điện tử, Toyota Binh Duong, Ford Sai Gon thì cần phải có kỹ năng tốt và độ kiên trì thì mới SEO lên top được

himlamcholonq6
Joomla! Intern
Joomla! Intern

Post by himlamcholonq6 » Sat May 28, 2016 10:24 am

duanjoomla wrote:Hi bạn seo không những là kỉ thuật mà còn là 1 tinh hoa, theo kinh nghiệm của mình, chỉ cần nội dung của bạn tốt, đối với google thì việc nội dung bài viết là ông vua của tất cả quá trình seo, vì vậy bạn nên cân nhắc làm sao cho bài viết của bạn tối ưu nhất, điều này nếu 1 người làm seo tôi nghĩ là bạn quá rành, chỉ nên cho bài viết này link tới bài viết kia bằng liên kết nội, không nên cho quá nhiều bài viết giống nhau bạn ạ, chúc bạn thành công, bạn hãy tìm hiểu thêm tại các diễn đàn seo nhé
Hi bạn, Nội dung là Vua đúng nhưng chưa hẳn có nội dung tốt là bạn yên tâm, ví dụ như thế này nha.
Nội dung tốt nhưng chẳng ai tiếp cận được cũng bằng không. Và Đất nước chỉ có vua không làm nên trò trống già cả, phải quan, quân và dân hùng hậu mới được.

mrthai
Joomla! Fledgling
Joomla! Fledgling

Post by mrthai » Tue Jun 07, 2016 3:34 am

Mình thấy SEO thì content vẫn là quan trọng nhất, nhưng khi SEO các dự án Bất Động Sản HOT như Căn Hộ Saigon MIA, với thời gian có hạn thì spam vẫn là giải pháp chữa cháy đánh nhanh thắng nhanh, chết bỏ ;)

Locked

Return to “Hỗ trợ kỹ thuật”