Các bác chỉ hộ em cách đặt chữ ký trong Joomla với

Cần hỗ trợ cho các dự án liên quan đến Joomla, Gửi yêu cầu tại đây.

Moderator: hungkhanggl

Post Reply
seodatmyphuoc
Joomla! Fledgling
Joomla! Fledgling
Posts: 2
Joined: Mon Jul 25, 2016 10:18 am

Các bác chỉ hộ em cách đặt chữ ký trong Joomla với

Post by seodatmyphuoc » Tue Jul 26, 2016 2:53 am

Nhờ các bác tiền bối chỉ hộ em cách đặt link chữ ký trong Joomla với ah!!
Thank các bác nhiều.

himlamcholonq6
Joomla! Intern
Joomla! Intern
Posts: 91
Joined: Sat Apr 06, 2013 7:01 am
Location: Căn hộ Hà Đô Centrosa Garden
Contact:

Re: Các bác chỉ hộ em cách đặt chữ ký trong Joomla với

Post by himlamcholonq6 » Fri Jul 29, 2016 9:54 am

Bạn phải có nhiều bài viết chất lượng tự động ad sẽ mở tính năng chữ ký cho bạn.

dkteams
Joomla! Fledgling
Joomla! Fledgling
Posts: 1
Joined: Tue Aug 02, 2016 8:24 am

Re: Các bác chỉ hộ em cách đặt chữ ký trong Joomla với

Post by dkteams » Tue Aug 02, 2016 8:32 am

Bạn chăm chỉ chia sẻ các bài viết có ích hơn nhé!

net423
Joomla! Fledgling
Joomla! Fledgling
Posts: 4
Joined: Mon May 29, 2017 4:54 am

Re: Các bác chỉ hộ em cách đặt chữ ký trong Joomla với

Post by net423 » Mon May 29, 2017 5:04 am

mình cũng đang cần chữ ký ở forum này, dofollow :)

trinhcu
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 34
Joined: Wed Feb 08, 2017 7:10 am
Contact:

Re: Các bác chỉ hộ em cách đặt chữ ký trong Joomla với

Post by trinhcu » Tue Jul 11, 2017 5:25 pm

Bạn phải tham gia đóng góp cho diễn đàn từ 20 bài trở lên mới được kích hoạt đặt chữ ký .Lưu ý chữ ký chỉ được đặt với những web mã nguồn joomla nhé .

kimhoivp1
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 13
Joined: Thu Sep 07, 2017 11:00 am

Re: Các bác chỉ hộ em cách đặt chữ ký trong Joomla với

Post by kimhoivp1 » Fri Sep 08, 2017 4:21 am

dùng wordpress với mã nguồn khác hoặc chữ ký không liên quan đến chủ đề joomla có được không ah


Post Reply

Return to “Hỗ trợ kỹ thuật”