Hỗ trợ hướng dẫn tạo module

Cần hỗ trợ cho các dự án liên quan đến Joomla, Gửi yêu cầu tại đây.

Moderator: hungkhanggl

Forum rules
Locked
truongluat
Joomla! Fledgling
Joomla! Fledgling

Hỗ trợ hướng dẫn tạo module

Post by truongluat » Wed Apr 15, 2020 7:32 am

Mình muốn tìm 1 người có thể dạy riêng mình tại nhà (quận 2) tạo ra 1 module như sau: nhập từ khoá > hiện ra danh sách kết quả > nhấn chọn 1 kết quả và hiện ra 1 form/report trong đó có 1 subform/subreport. Mình không biết gì về php, chỉ biết sơ sơ về Joomla, sql và visual basic trong Microsoft Access, mình không phải là IT luôn. Thanks.

cuonglv588
Joomla! Fledgling
Joomla! Fledgling

Re: Hỗ trợ hướng dẫn tạo module

Post by cuonglv588 » Sun Feb 28, 2021 4:01 am

em củng đang cần 1 người làm tương tự như vậy nhưng em ở tận bên củ chi làm việc ở quận 12 liệu có ai nhận không ạ ?

vnnguyendung
Joomla! Intern
Joomla! Intern

Post by vnnguyendung » Sun Mar 07, 2021 8:03 pm

cuonglv588 wrote:
Sun Feb 28, 2021 4:01 am
em củng đang cần 1 người làm tương tự như vậy nhưng em ở tận bên củ chi làm việc ở quận 12 liệu có ai nhận không ạ ?
Có thể mô tả kỹ hơn được không, mình sẽ tham khảo và viết tài liệu hướng dẫn

vsudo
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice

Post by vsudo » Wed May 19, 2021 3:14 am

truongluat wrote:
Wed Apr 15, 2020 7:32 am
Mình muốn tìm 1 người có thể dạy riêng mình tại nhà (quận 2) tạo ra 1 module như sau: nhập từ khoá > hiện ra danh sách kết quả > nhấn chọn 1 kết quả và hiện ra 1 form/report trong đó có 1 subform/subreport. Mình không biết gì về php, chỉ biết sơ sơ về Joomla, sql và visual basic trong Microsoft Access, mình không phải là IT luôn. Thanks.
Trước hết Joomla được xây dựng trên nền php, và việc xây dựng module cũng được thực hiện bằng cách viết bằng php luôn. Do đó bạn cần phải học trước kiến thức cơ bản về php đã rồi mới training viết module được

Locked

Return to “Hỗ trợ kỹ thuật”