กลับมาอีกครั้งกับ JoomlaHitZ เรื่องฮิตๆ!! ของ Joomla จ๊าา..

Locked
akasit_w
Joomla! Fledgling
Joomla! Fledgling

กลับมาอีกครั้งกับ JoomlaHitZ เรื่องฮิตๆ!! ของ Joomla จ๊าา..

Post by akasit_w » Mon Mar 04, 2013 8:58 am

สวัสดีครับ
หลังจากที่พลาดเรื่องโดเมนเดิม ทำให้ไม่สามารถต่อโดเมนเดิมได้ (ผลาดที่ผมเอง) เกือบจะหยุดทำแล้ว แต่ก็ได้กำลังใจดีๆจากเพื่อนๆ เลยขอกลับมาสานต่อกับเว็บ

http://joomlahitz.com

เป็นเว็บแนววาไรตี้ แนะนำการใช้ joomla 1.5 , Joomla 2.5 และ Joomla 3.0 รวมถึง VirtueMart 2.0 ด้วยนะครับ

เว็บพึงเปิดได้ 4 วันแล้วครับ เนื้อหาใหม่ยังไม่มาก แต่เนื้อหาเดิมอัพเดท เรื่องของ Version file download ให้แล้ว ยังไงก็ขอคำชีแนะด้วยนะครับ และหวังว่าคงเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆบ้าง ไม่มากก็น้อย เหมือนเช่นเดิมนะครับ

สู้ๆครับ :D :D

raiwin
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice

Re: กลับมาอีกครั้งกับ JoomlaHitZ เรื่องฮิตๆ!! ของ Joomla จ๊า

Post by raiwin » Sun May 12, 2013 2:02 pm

ก่อนหน้านี้เคยแว้ปๆ เข้าไปอ่านแล้วครับ เนื้อหาดีน่าสนใจ เปลี่ยนโดเมนมานี่เองถึงว่าพิ่งเปิดแต่เนื้อหาแน่น

Locked

Return to “โชว์เว็บไซต์ของคุณที่สร้างด้วยจูมล่า”