เว็บเกี่ยวกับหนังอินเดียค่ะ

Locked
chajang
Joomla! Intern
Joomla! Intern

เว็บเกี่ยวกับหนังอินเดียค่ะ

Post by chajang » Tue Jan 29, 2008 7:12 pm

ยังเสร็จไม่สมบูรณ์ดีนักค่ะ  ;D เนื้อหายังไม่เยอะเท่าไหร่ เว็บเก่าเคยใช้ mambo แล้วเกิดปัญหาทาง sever เว็บล่มไปไม่ได้ back up  ไว้เลยหายเกลี้ยงโบ๋เบ๋ ต้องทำใหม่หมด  :-\

มาคราวนี้ใช้ joomla 1.x  แล้วได้ความรู้จากที่นี่ไปมากมาย เยี่ยมจริงๆ เลยค่ะ ใกล้จะเรียบร้อยแล้วเลยเอามาอวดโฉมกันสักหน่อย

เว็บนี้แหละค่ะที่เข้ามาถามปัญหาเกี่ยวกับ ijoomla magazine แล้วก็ user ของ joomla + SMF แต่ปัญหายังแก้ไม่ได้ค่ะ ก็เลยเลี่ยงๆ ไปใช้อย่างอื่นแทน

ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

หนังอินเดียดอทคอม - ไม่เชยนะจะบอกให้
Last edited by chajang on Thu Jan 31, 2008 4:14 pm, edited 1 time in total.

tumthai
Joomla! Enthusiast
Joomla! Enthusiast

Re: เว็บเกี่ยวกับหนังอินเดียค่ะ

Post by tumthai » Sun Feb 03, 2008 9:26 am

สวยๆ ครับ สอนผมบ้างนะครับ  ;D

arunsiam
Joomla! Guru
Joomla! Guru

Re: เว็บเกี่ยวกับหนังอินเดียค่ะ

Post by arunsiam » Fri Mar 28, 2008 2:32 pm

ggprince wrote::D
SPAM ชัด ๆ ไม่ทำอะไร เอาแต่ใส่ยิ้ม :D แล้วจากไปทีเดี๋ยวเป็นสิบ ๆ กระทู้

athiwat
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice

Post by athiwat » Sat Mar 29, 2008 6:31 am

เลือกทีมได้สวยมากครับพี่ท่าน อยากได้จังเลย :'(
Literal URLs only. See forum rules for details: http://forum.joomla.org/viewtopic.php?f=8&t=65

thaizeal
Joomla! Ace
Joomla! Ace

Post by thaizeal » Tue Apr 01, 2008 10:13 pm

arunsiam wrote:
ggprince wrote::D
SPAM ชัด ๆ ไม่ทำอะไร เอาแต่ใส่ยิ้ม :D แล้วจากไปทีเดี๋ยวเป็นสิบ ๆ กระทู้
เห็นด้วยครับ มาไม่เนียนเลย แบบนี้เค้าเรียกหัดเกรียน เอ๊ย! หัดเนียน น่าจะกล่าวอะไรที่มีประโยชน์บ้างสักหน่อย ลายเซ็นท่านจะได้อยู่นานๆ
:laugh:

ปล.เว็บprสูงๆอย่างนี้ใครๆก็อยากมาฝากลิ้งค์ทั้งนั้นแหละ แต่ให้มันเนียนๆหน่อย 8)
กู้ข้อมูลคอมพิวเตอร์ | http://idrlab.com

Locked

Return to “โชว์เว็บไซต์ของคุณที่สร้างด้วยจูมล่า”