ช่วยเหลือด้วยครับ น้องใหม่ครับ

Locked
BookBig22
Joomla! Apprentice

ช่วยเหลือด้วยครับ น้องใหม่ครับ

Post by BookBig22 » Thu Aug 15, 2013 1:37 am

สวัสดีครับผม คือมีข้อสอบถามเกี่ยวกับปัญหาของ joomla ครับ Ver.1.5.4 ครับผม

คือผมใช้ Appserv 2.4.8 ลงได้ปกติ ครับผม เมื่อวานใช้งานได้ปกติ แต่พอมาอีกวัน

ตรงแถบเมนูบาร์ข้างบน กดเข้าอะไรไม่ได้เลย กด Preview ก็ไม่ขึ้นครับ

อีกอย่างคือ ผมพยายามที่จะติดตั้ง joomla Ver 2.5 แต่ว่าติดตั้งเท่าไหร่ก็ไม่ได้ ใช้คู่กับ Appserv เวอร์ชั่นล่าสุด ก็ไม่ได้

งง มากครับ ติดตั้งมาสองวันแล้วยังไม่ได้เลย 555

เลยตัดใจกลับมาใช้ตัวเก่า ได้แค่วันเดียว วันต่อไปไม่ได้เหมือนเดิม

คำถามอาจจะดูงง วกไปวนมา แต่ยังไงรบกวนพี่ๆช่วยเหลือด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับผม

bears1ngha

Re: ช่วยเหลือด้วยครับ น้องใหม่ครับ

Post by bears1ngha » Wed Sep 04, 2013 2:57 pm

งง เหมือนกันครับ ที่บอกไม่ได้อาการเป็นยังไงครับ ใช้ IE ตัวไหนแสดงผลอะครับ
http://www.weontravel.com WOT Club-Holidays to Thailand (ร่วมออกเดินทางท่องเที่ยวทั่วไทยกันครับ)

Locked

Return to “โชว์เว็บไซต์ของคุณที่สร้างด้วยจูมล่า”