อยากให้แสดงภาพที่แทรกในเนื้อหาเวลาแชร์ลิงค์ครับ

Locked
tumthai
Joomla! Enthusiast
Joomla! Enthusiast

อยากให้แสดงภาพที่แทรกในเนื้อหาเวลาแชร์ลิงค์ครับ

Post by tumthai » Mon Dec 26, 2016 8:56 am

อยากสอบถามครับ จะทำยังไงให้เวลาเราโพสต์ลิงค์เนื้อหาใน facebook หรือ social ให้แสดงภาพประกอบเนื้อหาตามที่เราแทรกในเนื้อหาครับ

เพราะปัจจุบันเวลาแชร์ลิงค์ ภาพจะไม่ตรงกับภาพที่แทรกไว้ในเนื้อหาครับ

จาก ตั้ม www.kalasinnews.com ครับ

joomla 1.x.x

Locked

Return to “เคล็ดลับการใช้งานส่วนต่างๆ เกี่ยวกับจ&#”