บังคับให้ login เพื่ออ่านข้อความหลัง read more.. ได้ไหมครับ

Locked
patchnarin
Joomla! Fledgling
Joomla! Fledgling

บังคับให้ login เพื่ออ่านข้อความหลัง read more.. ได้ไหมครับ

Post by patchnarin » Mon Dec 12, 2016 12:24 pm

อยากให้มีการบังคับให้ต้อง login หรือสมัครสมาชิก เพื่อเข้าไปอ่านบทความหลังคำว่า read more..
ได้ไหมครับ

คืออยากให้บุคคลทั่วไปอ่านบทความเราได้ ซัก 2-3 บรรทัดตามกำหนด แล้วแบ่ง readmore.. แต่หลังเราแบ่ง read more.. แล้วถ้าจะอ่านต่อ ต้องสมัครสมาชิกน่ะครับ

หามานานแล้ว ไม่เจอวิธีทำเลย หรือต้องลง extension อะไรบ้าง แบบฟรีมีไหม

ขอบคุณครับ

Locked

Return to “คอมโพเน้นท์ โมดูล ปลักอิน ต่างๆ ที่ติดตั”