Video Clip Học Joomla Tiếng Việt từ căn bàn đến nâng cao đây

Các vấn đề liên quan Joomla! 1.5

Moderator: hungkhanggl

cubin_1st
Joomla! Fledgling
Joomla! Fledgling
Posts: 2
Joined: Wed Oct 20, 2010 3:08 am

Re: Video Clip Học Joomla Tiếng Việt từ căn bàn đến nâng cao

Postby cubin_1st » Wed Oct 20, 2010 3:21 am

cái này rất có ích cho những người mới học

laocaitravel
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 6
Joined: Tue Jan 04, 2011 7:56 am

Re: Video Clip Học Joomla Tiếng Việt từ căn bàn đến nâng cao

Postby laocaitravel » Sun Jan 09, 2011 3:11 am

hay đấy , thank bác :)

suditech
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 6
Joined: Sun Jun 12, 2011 1:57 pm

Re: Video Clip Học Joomla Tiếng Việt từ căn bàn đến nâng cao

Postby suditech » Sun Jun 12, 2011 3:31 pm

:eek:

nguyenmua22
Joomla! Fledgling
Joomla! Fledgling
Posts: 1
Joined: Wed Nov 16, 2011 2:46 pm

Re: Video Clip Học Joomla Tiếng Việt từ căn bàn đến nâng cao

Postby nguyenmua22 » Wed Nov 16, 2011 2:52 pm

thu xem

onboomgroup
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 17
Joined: Thu Nov 24, 2011 7:07 am
Location: VIET NAM
Contact:

Re: Video Clip Học Joomla Tiếng Việt từ căn bàn đến nâng cao

Postby onboomgroup » Thu Nov 24, 2011 9:27 am

Vừa được sếp giao dự án làm joomla, hên wá cám ơn bác nha

Canapel12
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 34
Joined: Sat Jan 28, 2012 6:38 am
Contact:

Re: Video Clip Học Joomla Tiếng Việt từ căn bàn đến nâng cao

Postby Canapel12 » Sun Jul 22, 2012 2:56 pm

Ủa cái clip có bị mất hay ở đâu mà không thấy??

vanlanh52
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 21
Joined: Sat Apr 21, 2012 4:51 am
Contact:

Re: Video Clip Học Joomla Tiếng Việt từ căn bàn đến nâng cao

Postby vanlanh52 » Mon Oct 01, 2012 4:24 pm

ủa sao không thấy video clips nào hết vậy ta, bài viết bị xóa cái đầu mà vẫn còn cái đuôi.

dqmedia
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 28
Joined: Fri Sep 14, 2012 7:15 am
Contact:

Re: Video Clip Học Joomla Tiếng Việt từ căn bàn đến nâng cao

Postby dqmedia » Thu Oct 04, 2012 10:23 am

Sao không thấy gì cả mấy bác, up lại đi bác

User avatar
e-home3
I've been banned!
Posts: 23
Joined: Fri Oct 05, 2012 3:59 pm
Contact:

Re: Video Clip Học Joomla Tiếng Việt từ căn bàn đến nâng cao

Postby e-home3 » Fri Oct 05, 2012 4:20 pm

bạn up lại đi bạn ơi mình đang cần mà không thấy gì hết , thank bác nhiều

haiduong
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 22
Joined: Tue Oct 16, 2012 1:12 pm
Contact:

Re: Video Clip Học Joomla Tiếng Việt từ căn bàn đến nâng cao

Postby haiduong » Tue Oct 23, 2012 2:07 am

share tài liệu sao lạ vậy, không lấy đâu hết, có tài liệu share lại cho ae đi

sieuthigps
Joomla! Apprentice
Joomla! Apprentice
Posts: 20
Joined: Tue Oct 23, 2012 7:02 am
Contact:

Re: Video Clip Học Joomla Tiếng Việt từ căn bàn đến nâng cao

Postby sieuthigps » Wed Oct 31, 2012 5:17 pm

hí hửng vô chẳng thấy gì, thiệt là.... chán quá bác chủ!


Return to “Joomla! 1.5”

Who is online

Users browsing this forum: No registered users and 2 guests