ติดตั้ง Autson Slideshow แล้วทำไมไม่มีส่วนปรับแต่งในหน้าจัดก

Locked
animejang
Joomla! Fledgling

ติดตั้ง Autson Slideshow แล้วทำไมไม่มีส่วนปรับแต่งในหน้าจัดก

Post by animejang » Mon Dec 10, 2012 4:42 am

สวัสดีครับ
พอดีผมจะทำภาพสไลด์โชว์ โหลดโมดูล ติดตั้ง Autson Slideshow แล้วจะเข้าไปปรับแต่งโมดูตรงไหนครับ
เพราะเข้าไปในส่วนจัดการโมดูล กดเข้าไปในโมดูล Autson Slideshow มีแต่ส่วนกำหนดว่าจะแสดงหน้าไหนบ้างในเว็บเพจ
แต่ไม่มีในส่วนของ เซตขนาดภาพ เลือกภาพ ใส่ข้อความใส่ link เลยครับ เลยลง uninstall แล้วลงใหม่ก็เหมือนเดิม พอกดแสดงในหน้าเว็บก็เป็นภาพสีดำๆ โดยที่ไม่มีภาพตัวอย่างอย่างที่ mod ให้มา ทั้งๆที่ในโฟล์เดอร์โมดูลก็มีไฟล์ mod แล้ว งงมากมายครับ
จะต้องไปตรงไหน ยังไงหรือครับ

รบกวนช่วยทีครับ
ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็น

hatyaiwebdesign

Re: ติดตั้ง Autson Slideshow แล้วทำไมไม่มีส่วนปรับแต่งในหน้า

Post by hatyaiwebdesign » Tue Jan 22, 2013 7:34 am

มันก็อยู่ด้านชวา มิใช่หรอค่ะ parameter ของ Autson

Locked

Return to “คอมโพเน้นท์ โมดูล ปลักอิน ต่างๆ ที่ติดตั”